Dụng cụ cầm tay    Dụng cụ cầm tay khác    Báng súng xịt rửa sử dụng cho AQT 120 Bosch F016F04796
Báng súng xịt rửa sử dụng cho AQT 120 Bosch F016F04796
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thương hiệu: Bosch
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 685
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Báng súng xịt rửa sử dụng cho AQT 120 Bosch F016F04796
Thương hiệu: Bosch
Đơn vị tính: Cái
_ Ống nối F016F05281 dùng để thay thế cho máy AdvancedAquatak 140, AdvancedAquatak 150,..
_ Đầu phun 3 trong 1 F016F05572 tương thích hoàn toàn với 2 loại ống nối ở trên
_ Thương hiệu: BOSCH Đức
  • Tags
  • bang sung xit rua su dung cho aqt 120 bosch f016f04796
  • bosch
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 340 sản phẩm
Súng rút đinh rive hơi TOP PAV-00007
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mảnh dao phay Kyocera SEEN1203AFTN-TN100M
Dao phay ngón Nachi 2SE List 6230 16mm
Lưỡi dao cắt ống Value VTC42/70
Đầu kẹp mũi taro Sanding J4012L/JT6
Mỏ hàn thiếc Goot TQ-77
Mỏ hàn thiếc Goot TQ-77
Cây hút chì hàn - Thiếc hàn Asaki AK-9053
Lưỡi cắt nhôm 610x4.0x3.5 Kanefusa 60 răng - cốt 32mm
Con lăn tạo nhám gai bề mặt bê tông 400mm (Kèm cán 1m)
Con lăn tạo nhám gai bề mặt bê tông 400mm (Kèm cán