Dụng cụ cầm tay    Dụng cụ cầm tay khác    Báng súng xịt rửa sử dụng cho AQT 120 Bosch F016F04796
Báng súng xịt rửa sử dụng cho AQT 120 Bosch F016F04796
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thương hiệu: Bosch
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 667
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Báng súng xịt rửa sử dụng cho AQT 120 Bosch F016F04796
Thương hiệu: Bosch
Đơn vị tính: Cái
_ Ống nối F016F05281 dùng để thay thế cho máy AdvancedAquatak 140, AdvancedAquatak 150,..
_ Đầu phun 3 trong 1 F016F05572 tương thích hoàn toàn với 2 loại ống nối ở trên
_ Thương hiệu: BOSCH Đức
  • Tags
  • bang sung xit rua su dung cho aqt 120 bosch f016f04796
  • bosch
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 340 sản phẩm
Kìm hàn 500A Tolsen 44935
Kìm hàn 500A Tolsen 44935
Giá: Liên hệ
Kìm hàn 500A Tolsen 44935
Giá: Liên hệ
Bộ 5 lưỡi dao rọc cáp cong Stanley 0-11-983
Bộ chữ và số phun sơn 36 chi tiết bằng đồng thau 50mm
Bộ chữ và số phun sơn 36 chi tiết bằng đồng thau
Cưa thạch cao cán nhựa 6"/150mm Truper 18174 (STP-6X)
Thiết bị hút dầu bằng khí nén Toptul JEDF01B0E
Cảo 3 chấu 8"/200mm Asaki AK-1040
Cảo 3 chấu 4"/100mm Asaki AK-1038
Cảo 3 chấu 16"/400mm Asaki AK-1044