Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 735
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan sắt 5mm HSS-G Bosch 2608595062
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan inox HSS-Co 10.5mm Inowas
Mũi khoan sắt 10mm HSS-G Bosch 2608595077
Mũi khoan sắt 8mm HSS-G Bosch 2608595072
Mũi khoan sắt 6.5mm HSS-G Bocsh 2608595068
Mũi khoan sắt 4.2mm HSS-G Bosch 2608595060
Mũi khoan sắt 3.5mm HSS-G Bosch 2608595058
Mũi khoan sắt 12mm HSS-G Bosch 2608595081
Mũi khoan sắt 9mm HSS-G Bocsh 2608595075
Mũi khoan sắt 8.5mm HSS-G Bosch 2608595073
  • <
  • 35
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 735
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN