Phụ tùng công nghiệp    Động cơ (Motor) rung mini 1P 120W 220V CVM 120-2S-2-0.12
Động cơ (Motor) rung mini 1P 120W 220V CVM 120-2S-2-0.12  VietNam | Giá rẻ nhất - Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đạt Tâm
Động cơ (Motor) rung mini 1P 120W 220V CVM 120-2S-2-0.12
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thương hiệu: VietNam
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 1,773
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Động cơ (Motor) rung mini 1P 120W 220V CVM 120-2S-2-0.12
Thương hiệu: VietNam
Đơn vị tính: Cái
Đang cập nhật nội dung
  • Tags
  • dong co motor rung mini 1p 120w 220v cvm 120 2s 2 012
  • vietnam
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%