Thiết bị và vật tư điện    Quạt điện    Quạt hút 120x120x38mm 220V Runda AC12038S220H
Quạt hút 120x120x38mm 220V Runda AC12038S220H  China | Giá rẻ nhất - Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đạt Tâm
Quạt hút 120x120x38mm 220V Runda AC12038S220H
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thương hiệu: China
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 1,400
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Quạt hút 120x120x38mm 220V Runda AC12038S220H
Thương hiệu: China
Đơn vị tính: Cái
Đang cập nhật nội dung
  • Tags
  • quat hut 120x120x38mm 220v runda ac12038s220h
  • china
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 63 sản phẩm
Quạt hút 120x120x38mm 220V Orix 12038
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Quạt hút 200x200x60mm 220V Kamyamasuki GH20060HA2BL
Quạt treo công nghiệp 225W Ha.winco HW-650c
Quạt hút 120x120x38mm 110V Somreal XY12038HSL1
Quạt đứng công nghiệp 170W Lifan Đ-30CX