Thiết bị và vật tư điện    Quạt điện    Quạt hút kèm miệng gió có lọc bụi Leipole FKL5522.230
Quạt hút kèm miệng gió có lọc bụi Leipole FKL5522.230
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thương hiệu: LEIPOLE
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 1,972
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Quạt hút kèm miệng gió có lọc bụi Leipole FKL5522.230
Thương hiệu: LEIPOLE
Đơn vị tính: Cái
Đang cập nhật nội dung
  • Tags
  • quat hut kem mieng gio co loc bui leipole fkl5522230
  • leipole
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 63 sản phẩm
Quạt hút 92x92x25mm 24V
Quạt hút 92x92x25mm 24V
Giá: Liên hệ
Quạt hút 92x92x25mm 24V
Giá: Liên hệ
Quạt hút 60x60x15mm 24V
Quạt hút 60x60x15mm 24V
Quạt hút 60x60x15mm 24V
Quạt đứng có remote Senko DR1608
Quạt hút âm trần 360x300x230mm 220V 45W Asia V04001
Quạt thông gió vuông 220V 55W Deton FADV30-4 (Không lá sách)
Quạt thông gió vuông 220V 55W Deton FADV30-4 (Không lá
Quạt hút 120x120x38mm 220V Runda AC12038S220H
Quạt thông gió nối ống 60W 0.14A 220V HF-125
Quạt sàn công nghiệp 450mm 170W 220V Omysu OMF-45
Quạt thông gió nối ống 35W 0.13A 220V HF-100
Quạt hút 70x70x25mm 12V HengLiXin HD7025S12M
  • >
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 1,972
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Đơn vị tính: Cái
Đang cập nhật nội dung
  • Tags
  • leipole
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Quạt hút 92x92x25mm 24V
Quạt hút 92x92x25mm 24V
Quạt hút 92x92x25mm 24V
Quạt hút 60x60x15mm 24V
Quạt hút 60x60x15mm 24V
Quạt hút 60x60x15mm 24V