Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 724
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan sắt Natsu 8mm
Mũi khoan sắt Natsu 8mm
Giá: Liên hệ
Mũi khoan sắt Natsu 8mm
Giá: Liên hệ
Mũi khoan sắt Natsu 7mm
Mũi khoan sắt Natsu 7mm
Mũi khoan sắt Natsu 7mm
Mũi khoan sắt Natsu 6.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 6.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 6.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 6mm
Mũi khoan sắt Natsu 6mm
Mũi khoan sắt Natsu 6mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 4mm
Mũi khoan sắt Natsu 4mm
Mũi khoan sắt Natsu 4mm
  • <
  • 26
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 724
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Mũi khoan sắt Natsu 8mm
Mũi khoan sắt Natsu 8mm
Mũi khoan sắt Natsu 8mm
Mũi khoan sắt Natsu 7mm
Mũi khoan sắt Natsu 7mm
Mũi khoan sắt Natsu 7mm
Mũi khoan sắt Natsu 6.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 6.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 6.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 6mm
Mũi khoan sắt Natsu 6mm
Mũi khoan sắt Natsu 6mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 5.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5mm
Mũi khoan sắt Natsu 5mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.5mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 4.2mm
Mũi khoan sắt Natsu 4mm
Mũi khoan sắt Natsu 4mm
Mũi khoan sắt Natsu 4mm