Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 720
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Bộ mũi ren lấy bu lông ốc vít gãy 6 chi tiết Asaki AK-3688
Bộ mũi ren lấy bu lông ốc vít gãy 6 chi tiết Asaki
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi doa lỗ 10.4mm góc 90 độ chuôi trụ
Mũi doa lỗ 8.3mm góc 90 độ chuôi trụ
Mũi khoan sắt 12.5mm Favi (Fangda)
Mũi doa lỗ 2.5-30mm góc 90 độ chuôi trụ
Mũi taro ren ống song song Yamawa G3/4-14
Bộ mũi khoan bê tông hợp kim 12 chi tiết Fervi 0332
Bộ đầu kẹp mũi khoan có khóa 1-16mm JT6 kèm chuôi côn MT3 Taiwan
Bộ đầu kẹp mũi khoan có khóa 1-16mm JT6 kèm chuôi
Chuôi côn máy khoan Taiwan MT3-J6
  • <
  • 23
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 720
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN