Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 719
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi taro tay M6x1.0 (Bộ 2 cái)
Mũi taro tay M6x1.0 (Bộ 2 cái)
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi taro tay SKC M12x1.25
Mũi taro tay SKC M12x1.25
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 16x100/160
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 14x100/160
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 12x100/160
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 6x100/160
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 8x100/160
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 10x150/210
Bộ 5 mũi khoét nhôm gỗ HSS 16-30mm
  • <
  • 21
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 719
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%