Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 717
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 5X 6x100/160 Bosch 2608833778
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 5X 6x100/160 Bosch
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Bộ mũi ren lấy ốc gãy 8 chi tiết Kingtony 11208SQ
Mũi khoan bê tông China 12mm
Mũi khoan bê tông China 12mm
Mũi khoan bê tông China 12mm
Mũi khoan bê tông China 10mm
Mũi khoan bê tông China 10mm
Mũi khoan bê tông China 10mm
Mũi khoan bê tông China 8mm
Mũi khoan bê tông China 8mm
Mũi khoan bê tông China 8mm
Mũi khoan bê tông China 6mm
Mũi khoan bê tông China 6mm
Mũi khoan bê tông China 6mm
Mũi khoan rút lõi khoét lỗ xuyên tường Thắng Lợi phi 60 sâu 200mm
Mũi khoan rút lõi khoét lỗ xuyên tường Thắng Lợi
Mũi khoan sắt 16mm Favi (Fangda)
Mũi taro ren nén TIN-NRT RH12-B M12x1
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 10x150/210 Bosch 2608680274
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 10x150/210 Bosch
  • <
  • 18
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 717
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Mũi khoan bê tông China 12mm
Mũi khoan bê tông China 12mm
Mũi khoan bê tông China 12mm
Mũi khoan bê tông China 10mm
Mũi khoan bê tông China 10mm
Mũi khoan bê tông China 10mm
Mũi khoan bê tông China 8mm
Mũi khoan bê tông China 8mm
Mũi khoan bê tông China 8mm
Mũi khoan bê tông China 6mm
Mũi khoan bê tông China 6mm
Mũi khoan bê tông China 6mm