Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 715
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Dao Phay Ngón 8x20x8x60 ROHIT C101
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan 9X40X9X79 ROHIT C1GS
Mũi khoan 9X40X9X79 ROHIT C1GS
Mũi khoan 3.3X20X3.3X54 ROHIT C1GS
Mũi khoan 4.3X47X4.3X80 ROHIT C1GJ
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 18x200/260 Bosch 2608680288
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 18x200/260 Bosch
Mũi khoan đa năng 4 cạnh 8mm Century LU-MKDN-8MM(+)
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 16mm
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 14mm
Mũi khoan HSS chuôi côn Nachi List 602 20mm
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 3.2mm
  • <
  • 17
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 715
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN