Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 714
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi taro tay M16x2.0 (Bộ 2 cái)
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi taro xoắn List 6866 Nachi STSP M5x0.8 P2
Mũi khoan inox đen vàng Hoàng Nam HN-M2-135 14mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài 14x210mm Nurit
Mũi khoan bê tông chuôi lục giác 10x280mm Nurit
Mũi khoan đa năng chuôi lục giác Kapusi 6mm
Mũi khoan đa năng chuôi lục giác Kapusi 8mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS-max 20x200/320mm Bosch 2608685864
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS-max 20x200/320mm Bosch
Bộ mũi khoan xoắn HSS phủ titanium chuôi lục giác 13 chi tiết 1.5-6.5mm
Bộ mũi khoan xoắn HSS phủ titanium chuôi lục giác 13
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 8.7mm
  • <
  • 15
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 714
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN