Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 712
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan tường Concrete 8x80x120mm Bosch 2608578120
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 10×100/160mm Bosch 2608680273
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 10×100/160mm Bosch
Mũi taro tay SKS HT M14x1.5 H.T.D
Mũi khoan sắt 10.5mm HSS-G Bosch 2608595078
Mũi taro thẳng List 6868 Nachi STPO M6x1 P2
Mũi khoan HSS chuôi côn Nachi List 602 21mm
Mũi khoan HSS chuôi côn Nachi List 602 22mm
Mũi khoan HSS chuôi côn Nachi List 602 24mm
Mũi khoét lỗ hợp kim China 21mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài 10x160mm Makita D-00175
  • <
  • 13
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 712
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN