Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 710
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%