Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 709
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan kính phi 18mm
Mũi khoan kính phi 18mm
Giá: Liên hệ
Mũi khoan kính phi 18mm
Giá: Liên hệ
Mũi khoan kính phi 16mm
Mũi khoan kính phi 16mm
Mũi khoan kính phi 16mm
Mũi khoan kính phi 14mm
Mũi khoan kính phi 14mm
Mũi khoan kính phi 14mm
Mũi khoan kính phi 12mm
Mũi khoan kính phi 12mm
Mũi khoan kính phi 12mm
Bộ mũi khoan bê tông chuôi gài 5 chi tiết 6-12mm Total TAC190501
Bộ mũi khoan bê tông chuôi gài 5 chi tiết 6-12mm Total
Mũi khoan HSS chuôi côn 45mm Fervi ST2A45