Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 706
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan inox List 6520 Nachi 3mm
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan inox List 6520 Nachi 4.5mm
Mũi taro ren ống côn PT1/8-28 Yamawa TH2T02K
Mũi mài khắc kim cương đầu nhọn trục 3mm D6x13x45mm
Bộ tay quay taro ren ngoài 8 chi tiết M3-M12 LS+ LS700301
Mũi khoan kính phi 50mm
Mũi khoan kính phi 50mm
Mũi khoan kính phi 50mm
Mũi khoan kính phi 40mm
Mũi khoan kính phi 40mm
Mũi khoan kính phi 40mm
Mũi khoan kính phi 25mm
Mũi khoan kính phi 25mm
Mũi khoan kính phi 25mm
Mũi khoan kính phi 35mm
Mũi khoan kính phi 35mm
Mũi khoan kính phi 35mm
Bộ mũi khoan bê tông chuôi gài 5 chi tiết 6-12mm Makita D-17784
Bộ mũi khoan bê tông chuôi gài 5 chi tiết 6-12mm Makita
  • <
  • 6
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 706
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Mũi khoan kính phi 50mm
Mũi khoan kính phi 50mm
Mũi khoan kính phi 50mm
Mũi khoan kính phi 40mm
Mũi khoan kính phi 40mm
Mũi khoan kính phi 40mm
Mũi khoan kính phi 25mm
Mũi khoan kính phi 25mm
Mũi khoan kính phi 25mm
Mũi khoan kính phi 35mm
Mũi khoan kính phi 35mm
Mũi khoan kính phi 35mm