Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 704
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan bê tông chuôi gài 14x160mm Makita D-00262
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi taro tay SKC M14x2.0
Mũi taro tay SKC M14x2.0
Mũi taro tay SKC M12x1.75
Mũi taro tay SKC M12x1.75
Mũi taro tay SKC M10x1.5
Mũi taro tay SKC M10x1.5
Mũi taro tay SKC M8x1.25
Mũi taro tay SKC M8x1.25
Mũi khoan bê tông chuôi gài 12x210mm Total TAC311201
Mũi khoan định tâm khoét tường sâu 200 chuôi gài 10x325mm
Mũi khoan định tâm khoét tường sâu 200 chuôi gài
Mũi khoan rút lõi khoét lỗ xuyên tường Thắng Lợi phi 49 sâu 200mm
Mũi khoan rút lõi khoét lỗ xuyên tường Thắng Lợi
Mũi khoan tháp chuôi lục giác Nurit 4-32mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài 11x160mm Makita D-00212
  • <
  • 4
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 704
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN