Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 703
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan bê tông chuôi lục giác 16x280mm Makita D-20127
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan bê tông chuôi lục giác 18x280mm Makita D-20149
Mũi khoan bê tông chuôi gài 7x160mm Makita D-00119
Mũi khoan từ hợp kim HC35 3Keego phi 20
Mũi taro thẳng List L6860 Nachi STPO M4x0.7 P3
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 14.5mm
Mũi taro tay M22x1.5
Mũi taro tay M22x1.5
Mũi taro tay M25x1.5
Mũi taro tay M25x1.5
Mũi khoan bê tông chuôi gài 12x160mm Makita D-00228
Mũi khoan bê tông chuôi gài 8x160mm Makita D-00131
  • <
  • 3
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 703
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN