Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 702
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi taro xoắn List 6868 Nachi STSP M10x1.5 P3
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Bộ 6 mũi khoét sắt Maxsupe 16-30mm
Mũi taro tay SKS HT M16x2 H.T.D
Mũi taro thẳng List 6868 Nachi STPO M4x0.7 P3
Bộ 3 mũi khoan tháp xoắn HSS phủ titanium chuôi lục giác 4-32mm LS+ LS700217
Bộ 3 mũi khoan tháp xoắn HSS phủ titanium chuôi lục
Nhám cà rem (Nhám chuôi trụ) BT #80 20x25
Mũi taro thẳng List 6868 Nachi STPO M6x1 P3
Mũi taro xoắn List 6866 Nachi STSP M10x1.25 P3
Mũi taro thẳng List 6868 Nachi STSP M5x0.8 P3
Mũi taro xoắn List 6866 Nachi STSP M6x1.0 P3
  • <
  • 1
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 702
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
0%