Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 699
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan đa năng 4 cạnh 10mm Century LU-MKDN-10MM(+)
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan sắt, inox 8mm Asaki AK-3558
Mũi taro xoắn List 6866 Nachi STSP M12x1.75 P3
Mũi khoan đa năng màu xanh L+R+T 8mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 65mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 75mm
Mũi khoan inox đen vàng Hoàng Nam HN-M2-135 4mm
Mũi khoan inox đen vàng Hoàng Nam HN-M2-135 5mm
Dao phay ngón 4 ME 10mm
Dao phay ngón 4 ME 10mm
Dao phay ngón 4 ME 10mm
Dao phay ngón 4 ME 8mm
Dao phay ngón 4 ME 8mm
Dao phay ngón 4 ME 8mm
  • <
  • 1
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 699
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Dao phay ngón 4 ME 10mm
Dao phay ngón 4 ME 10mm
Dao phay ngón 4 ME 10mm
Dao phay ngón 4 ME 8mm
Dao phay ngón 4 ME 8mm
Dao phay ngón 4 ME 8mm