Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 700
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi mài khắc hợp kim 12x25mm trục 6mm FX1225M06
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi taro xoắn List 6866 Nachi STSP M14x2 P2
Mũi khoan inox đen vàng Nurito FR-135 9mm
Mũi taro tay SKC M14x1.5
Mũi taro tay SKC M14x1.5
Mũi taro tay SKS HT M14x1.25 H.T.D
Bộ 25 mũi khoan sắt HSS phủ titanium 1-13mm C-Mart A0100B
Mũi khoét gỗ Rhino 34mm
Mũi khoét gỗ Rhino 34mm
Mũi khoét gỗ Rhino 34mm
Mũi khoét gỗ Rhino 16mm
Mũi khoét gỗ Rhino 16mm
Mũi khoét gỗ Rhino 16mm
Mũi khoan tháp Titanium 10-45mm Total TAC75104501
Bàn ren hệ mét 25mm SKC M10x1.25
  • <
  • 1
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 700
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Mũi khoét gỗ Rhino 34mm
Mũi khoét gỗ Rhino 34mm
Mũi khoét gỗ Rhino 34mm
Mũi khoét gỗ Rhino 16mm
Mũi khoét gỗ Rhino 16mm
Mũi khoét gỗ Rhino 16mm