Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 704
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi taro thẳng List 6868 Nachi STPO M8x1 P2
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi mài khắc hợp kim 12x28mm trục 6mm LX1228M06
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 77mm
Mũi khoan tường chuôi lục giác 3.5x90mm Unika RJ3.5x90
Anex Mũi Vít Đóng Đầu Bake 2mm x125 mm Anex AK-22P+2x65
Mũi khoét lỗ hợp kim 100mm Unifast MCT-100
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 38mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 48mm
Mũi mài khắc hợp kim 8x18mm trục 6mm FX0818M06
Mũi khoan đa năng 4 cạnh 12mm Century LU-MKDN-12MM(+)
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 704
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN