Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 707
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoét lỗ hợp kim China 34mm
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 18mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 32mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 25mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 20mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 50mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 40mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 60mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 21mm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 35mm
  • <
  • 7
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 707
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN