Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 708
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoét lỗ hợp kim Thắng Lợi 27mm
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 3.3mm
Mũi khoan đa năng chuôi lục giác Solar Wind 4mm
Mũi khoan đa năng chuôi lục giác Solar Wind 3mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 5X 20x250x300 Bosch 2608836640
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 5X 20x250x300 Bosch
Mũi khoan sắt HSS-G 14mm Bocsh 2608585593
Mũi khoan kính phi 30mm
Mũi khoan kính phi 30mm
Mũi khoan kính phi 30mm
Mũi khoan kính phi 28mm
Mũi khoan kính phi 28mm
Mũi khoan kính phi 28mm
Mũi khoan kính phi 26mm
Mũi khoan kính phi 26mm
Mũi khoan kính phi 26mm
Mũi khoan kính phi 22mm
Mũi khoan kính phi 22mm
Mũi khoan kính phi 22mm
  • <
  • 8
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 708
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Mũi khoan kính phi 30mm
Mũi khoan kính phi 30mm
Mũi khoan kính phi 30mm
Mũi khoan kính phi 28mm
Mũi khoan kính phi 28mm
Mũi khoan kính phi 28mm
Mũi khoan kính phi 26mm
Mũi khoan kính phi 26mm
Mũi khoan kính phi 26mm
Mũi khoan kính phi 22mm
Mũi khoan kính phi 22mm
Mũi khoan kính phi 22mm