Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 711
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi taro tay hệ inch BSPT SKC 1"x11 (Bộ 2 cái)
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan mini 1.0mm
Mũi khoan mini 1.0mm
Mũi khoan mini 1.0mm
Mũi khoan mini 0.8mm
Mũi khoan mini 0.8mm
Mũi khoan mini 0.8mm
Bộ mũi khoan tường Concrete Bosch 2608578156
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 12x150/210 Bosch 2608680278
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 12x150/210 Bosch
Mũi taro xoắn List 6866 Nachi STSP M3x0.5 P2
Mũi taro xoắn List 6866 Nachi STSP M4x0.7 P2
Mũi khoan sắt 13mm HSS-G Bosch 2608595083
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 8.6mm
Mũi khoan bê tông 8x110mm Makita D-00125
  • <
  • 11
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 711
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Mũi khoan mini 1.0mm
Mũi khoan mini 1.0mm
Mũi khoan mini 1.0mm
Mũi khoan mini 0.8mm
Mũi khoan mini 0.8mm
Mũi khoan mini 0.8mm