Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 712
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus Unika TT8.0x160
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus Unika TT10.0x160
Mũi khoan bê tông chuôi gài Fangda 8x160mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài Fangda 10x160mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài Fangda 6x160mm
Bộ mũi khoan mini 11 chi tiết 0.5-5.0mm
Bộ taro tay quay 22 chi tiết M3-M12 Ruko 245002
Mũi khoan HSS phủ titan GSD List 520P Nachi 2.6mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 14x100/160 Bosch 2608680281
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 14x100/160 Bosch
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 12×100/160mm Bosch 2608680277
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 12×100/160mm Bosch
  • <
  • 12
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 712
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN