Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 719
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Bộ mũi khoét kim loại 12 chi tiết 20-50mm Total TACSH1121
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 5X 10x100/160 Bosch 2608833798
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 5X 10x100/160 Bosch
Mũi khoan sắt 1.5mm HSS-G Bosch 2608595050
Mũi khoan sắt 5.5mm HSS-G Bosch 2608595064
Mũi khoan sắt M2 10mm Total TAC111001
Mũi khoét lỗ 40mm Bosch 2608580413
Bộ mũi khoan sắt 25 chi tiết List 500 Nachi 1.0-13mm
Tay quay taro SKC M4-M12
Tay quay taro SKC M4-M12
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 16.5mm
Mũi taro tay M8x1.25 (Bộ 2 cái)
  • <
  • 20
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 719
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN