Kim khí    Mũi khoan - Mũi vít - Mũi doa - Taro    Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 720
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Bộ mũi khoan đa năng 10 chi tiết Hukan G1-BPK10c.
Model: G1-BPK10C
Thương hiệu: Hukan
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Kích thước mũi khoan3mm, 4mm, 6mm, 8mm, 10mm
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
Thiết kếHộp đựng nhỏ gọn, tiện mang theo công trình
  • Tags
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c
  • g1 bpk10c hukan
  • bo mui khoan da nang 10 chi tiet hukan g1 bpk10c g1 bpk10c
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 400 sản phẩm
Bộ mũi khoan đa năng 16 chi tiết Total TACSD6165
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Mũi khoan kính phi 27
Mũi khoan kính phi 27
Mũi khoan kính phi 20mm
Mũi khoan kính phi 20mm
Mũi khoan kính phi 20mm
Mũi taro tay SKS HT M20x1.5 H.T.D
Bộ 10 mũi khoan SDS plus-1 12x160mm Bosch 2608579125
Mũi khoan sắt List 500 Nachi 8.5mm
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 8x100/160 Bosch 2608680270
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus-1 8x100/160 Bosch
Bộ taro ren 40 chi tiết Toptul JGAI4001
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 5x100/160 Bosch 2608680259
Mũi khoan bê tông chuôi gài SDS Plus 5x100/160 Bosch
Bộ mũi khoan sắt đa năng 10 chi tiết 1-10mm Bosch 2608577348
Bộ mũi khoan sắt đa năng 10 chi tiết 1-10mm Bosch
  • <
  • 22
  • >
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 720
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Model: G1-BPK10C
Đơn vị tính: Bộ
ModelG1-BPK10C
Số chi tiết10 chi tiết
Đầu vítPH2 – 7cm và 9cm
Đầu siếtTôn 8mm
Màu sắcCam – Đen
  • Tags
  • g1 bpk10c hukan
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
  • SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Mũi khoan kính phi 20mm
Mũi khoan kính phi 20mm
Mũi khoan kính phi 20mm