Thiết bị và vật tư điện    Thiết bị đóng cắt    Cầu dao tự động MCB 1P 20A Panasonic BBD1201CNV
Cầu dao tự động MCB 1P 20A Panasonic BBD1201CNV BBD1201CNV Panasonic | Giá rẻ nhất - Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đạt Tâm
Cầu dao tự động MCB 1P 20A Panasonic BBD1201CNV
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thương hiệu: Panasonic
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 2,439
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Cầu dao tự động MCB 1P 20A Panasonic BBD1201CNV
Model: BBD1201CNV
Thương hiệu: Panasonic
Đơn vị tính: Cái
Loại: MCB
Số cực: 1P
Dòng định mức: 20A
Dòng cắt: 6kA
Điện áp: 240V AC
Tiêu chuẩn: IEC
Đang cập nhật nội dung
  • Tags
  • cau dao tu dong mcb 1p 20a panasonic bbd1201cnv
  • bbd1201cnv panasonic
  • cau dao tu dong mcb 1p 20a panasonic bbd1201cnv bbd1201cnv
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 233 sản phẩm
Cầu chì điện Vina CC-02
Cầu chì điện Vina CC-02
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Cầu chì ống thủy tinh 4A 5x20mm
Cầu dao điện MCCB (khối) Mitsubishi NF250-CV 3P 150A 25kA
Cầu dao điện MCCB (khối) Mitsubishi NF250-CV 3P 250A 25kA
Cầu chì 16A 500V 10x38mm Eaton Bussmann C10G16
Khởi động từ 3P 23A 200V Mitsubishi S-T21 (2A2B)