Thiết bị và vật tư điện    Quạt điện    Quạt hút 220x60mm 0.35A 220V Sakaguchi GH22060HA2BL
Quạt hút 220x60mm 0.35A 220V Sakaguchi GH22060HA2BL  SAKAGUCHI | Giá rẻ nhất - Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đạt Tâm
Quạt hút 220x60mm 0.35A 220V Sakaguchi GH22060HA2BL
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thương hiệu: SAKAGUCHI
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 2,390
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Quạt hút 220x60mm 0.35A 220V Sakaguchi GH22060HA2BL
Thương hiệu: SAKAGUCHI
Đơn vị tính: Cái
Đang cập nhật nội dung
  • Tags
  • quat hut 220x60mm 035a 220v sakaguchi gh22060ha2bl
  • sakaguchi
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Tiêu đề
Ý kiến của bạn(Tối thiểu 50 ký tự)
Sản phẩm liên quan 63 sản phẩm
Quạt hút 120x120x38mm 220V Orix 12038
Giá: Liên hệ
Giá: Liên hệ
Quạt hút 200x200x60mm 220V Kamyamasuki GH20060HA2BL
Quạt treo công nghiệp 225W Ha.winco HW-650c
Quạt hút 120x120x38mm 110V Somreal XY12038HSL1
Quạt đứng công nghiệp 170W Lifan Đ-30CX