Thiết bị và vật tư điện    Quạt điện    Quạt hút 220x60mm 0.35A 220V Sakaguchi GH22060HA2BL
Quạt hút 220x60mm 0.35A 220V Sakaguchi GH22060HA2BL  SAKAGUCHI | Giá rẻ nhất - Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Đạt Tâm
Quạt hút 220x60mm 0.35A 220V Sakaguchi GH22060HA2BL
Giá bán: Liên hệ
0/5 đánh giá
Thương hiệu: SAKAGUCHI
Thông tin giao hàng:
Lượt xem 2,389
  • MÔ TẢ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm: Quạt hút 220x60mm 0.35A 220V Sakaguchi GH22060HA2BL
Thương hiệu: SAKAGUCHI
Đơn vị tính: Cái
Đang cập nhật nội dung
  • Tags
  • quat hut 220x60mm 035a 220v sakaguchi gh22060ha2bl
  • sakaguchi
5
0%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%